Hanyar duba ingancin Laser sabon na'ura

Hanyar-don-duba-ingantattun na'ura-na-yanke-laser

 

Ingancin da takardar karfe fiber Laser sabon na'ura yana shafar abubuwa daban-daban.Domin samun ingantacciyar ingancin yankan, kowane sigar yankan yana iyakance ga kunkuntar kewayo.A halin yanzu, za mu iya dogara ne kawai ga maimaita gwaje-gwaje don nemo madaidaitan sigogi na yanke a ƙarƙashin yanayi daban-daban.Cin lokaci da wahala, kuma ba za a iya ba da amsa ga abubuwan damuwa a cikin tsarin yanke ba.Yadda za a hanzarta nemo madaidaitan sigogin yankewa a ƙarƙashin yanayin yanke daban-daban kuma kiyaye su tsayayye yayin aikin yanke yana da mahimmanci musamman.Saboda haka, wajibi ne a yi nazarin kan-line dubawa da real-lokaci iko da Laser sabon ingancin.

 

Mafi mahimmancin alamar ƙirar Laser mai inganci shine cewa babu wani lahani na yankewa kuma ƙimar ƙarancin ƙasa yana ƙarami.Sabili da haka, maƙasudin dubawa na ainihin lokaci ya kamata su iya gano lahani na yanke da kuma gano bayanan da ke nuna rashin ƙarfi na yankan.Daga cikin su, bayanin rashin ƙarfi shine mafi mahimmanci kuma mafi wahala.

 

A cikin gano ƙaƙƙarfan yanki na yanke, wani muhimmin sakamakon bincike shine gano cewa babban mitar ƙwanƙwasa ƙwanƙwasa na siginar radiation na gani a gaban yanke ya zama daidai da mita na yanke yankan, kuma mitar yankan yankan yana da alaƙa da rashin ƙarfi, don haka bututun photoelectric ya gano siginar radiyo yana da alaƙa da ƙarancin da aka yanke.Siffar wannan hanyar ita ce kayan aikin ganowa da tsarin sarrafa siginar suna da sauƙi, kuma ganowa da saurin sarrafawa yana da sauri.Duk da haka, rashin amfani da wannan hanya shine:

 

Ƙarin bincike ya nuna cewa daidaito na babban mita na siginar radiation na gani a gaban yankewa da kuma iyakar iyaka a kan yankan yanki yana iyakance ga ƙananan ƙananan saurin sauri.Lokacin da saurin yanke ya fi wani saurin yankan, babban mitar siginar ya ɓace, kuma ba a sami horo na sama ba.Duk wani bayani da ya danganci yanke ratsi.

 

Sabili da haka, kawai dogara da siginar ƙarfin hasken hasken wuta na gaban yanke yana da iyakacin iyaka, kuma yana da wuya a sami bayanai masu mahimmanci game da ƙaƙƙarfan na'urar a cikin saurin yankewa na al'ada, musamman ma bayanan da ke kusa da ƙananan gefen. .Yin amfani da na'urar firikwensin gani don saka idanu kan yankewa da hotunan shawa mai walƙiya a lokaci guda na iya samun ƙarin cikakkun bayanai da yawa game da yanke lahani da yanke tarkace.Musamman ma, shawawar tartsatsin da aka fitar daga ƙananan ƙarshen tsaga yana da dangantaka ta kusa tare da ingancin ƙananan gefen yankan, kuma yana da mahimmancin bayanai don samun rashin ƙarfi na ƙananan gefen yankan.

 

Bakan da aka fitar da babban mitar siginar radiation na gani a gabanfiber Laser sabon na'ura cnckawai suna da alaƙa da ɓangarorin yankewa a saman ɓangaren yanki na yanki, kuma kada ku yi la'akari da ratsan yanke a ƙananan ɓangaren, kuma ba a ambaci mafi mahimmancin bayanai ba.Domin gabaɗaya an raba farfajiyar yankan zuwa sassa na sama da na ƙasa, ratsan yankan na sama suna da kyau, lafiyayye, ƙaƙƙarfan ƙanƙanta ne;ƙananan ratsan yankan suna da lalacewa, rashin ƙarfi yana da girma, kuma mafi kusa da ƙananan gefen ya kasance, mafi girmansa, kuma rashin ƙarfi ya kai matsakaicin darajar kusa da ƙananan gefen.Siginar ganowa kawai yana nuna yanayin mafi kyawun yanki, ba ƙananan inganci ba, da mafi munin ingancin bayanai kusa da ƙananan gefen.Ba shi da ma'ana kuma ba a dogara da shi ba don amfani da shi a matsayin tushen yanke ƙima da sarrafawa.

 


Lokacin aikawa: Agusta-04-2020